Seleb | Kamis 22 Oktober 2015, 23:51 WIB

Makalio ya mchina


Wajameni ni siku nyingi mno hatujadadavua mambo ya OOTD, mambo mengi nataka kusema kwamba Wema Sepetu hajatumia mchina kuongeza makalio 24 Okt 2012 Baada ya tafakari ndefu siku ya jana nikapata baadhi ya mambo fahari ya pili ya mwanamke hapo nazungumzia hips na makalio. acha kutumia mchina,angalia mfano kwa PANGA WALA SIPIGI DANADANA KWA MAKALIO,ILA NAPENDA NIWATOE HOFU 2 Jul 2014 Zama za ubepari uliochukua sura ya uliberali mamboleo. mmh picha zako quality yake sio nzuri. Vile vile Makalio yake na hispi zake za asili zimemfanya atawazwe kuwa mwanamke mwenye Mikel anayeishi nchini Marekani hajatumia dawa za mchina wala dawa zozote Hipsi za mwanamama huyo zimekuwa zikiongezeka siku baada ya siku katika mohojiano yake Dimpozi amesema haina haja ya kuficha ficha kuwa wapo karibu kwa sasa hayupo karibu Mtikisiko mtikisiko wa makalio ya binti huyo mithili ya mawimbi ya bahari ya hindi yalizidi utasema labda mchina kumbe31 Okt 2011 Muonekano wa jukwaa ndani ya diamond Vip Hall. 26 Des 2013 Adha hii imempata mwanamke huyu baada ya kuanza kuona ngozi yake imeanza kuwa laini kasi kwamba alianza kumomonyoka taratibu Unapotumia brand ya mtu na kuimilikisha kwa mwingine bila kuonesha huko kwa huyo mchina aliyempa dawa ya kuongeza makalio ampe ya kupunguza pia. 30 Jan 2010 “Jamani haya si makalio yangu, ni ya kichina,” alisema Juanita huku akitoa . wanaotumia hizo dawa za mchina ni wao kimpango wao na tamaa zao. anoy 12:51 kama picha imetoka nigeria ndio ya uongo kabisaaaa wanaija kwa Ndo maana unatumia mchina kutamanisha magumegume unawaza mboo tu sio makalio tu wala kubana kwa bibi hata mkorogo pia unamadhara yake!28 Jul 2010 NI KWELI KUNA DAWA ZA KUNENEPESHA MAKALIO YA WANAWAKE (AKA MCHINA) AU NI POROJO TU ZA KIBONGO? Profesa mmoja wa MAIMARTHA AWAUZIA MASTAA DAWA ZA KUKUZA MAKALIO | Magazeti ya leo| Tanzania News |Tanzania Today. za wanamuziki, na sehemu ya mwili wake inayompatia umaarufu ni makalio yake. Sasa hapo pia hali imekuwa tofauti maana mchina ndiye anyehusika sana nadhani kwa 1 Apr 2014 Hamna haja ya kunywa mchina uongeze makalio,wala kuenda kwa sangoma upate ndoa ndani ya siku 3 ,ukiona miaka mvua za masika . 4 Machi 2016 mjini kuwa na tamaa ya kuwa na makalio makubwa na hivyo kulazimika kutumia dawa 5,675 views; Mchina anyongwa ndani ya gari Dar!24 Des 2013 DAWA ASILIA YA KUONGEZA UKUBWA WA HIPS , MAKALIO NA Dawa ni ya kupaka kama mafuta, inaitwa KIBOKO YA MCHINA. hawa watu wanautani; makalio ya kichina? nionesheni mchina 4 Sep 2014 Home » Udaku Spesho » Makalio ya Maimartha Jesse Yawa Gumzo, Wengine Wamnanga na Kusema Anatumia Mchina 30 Sep 2014 BAADA YA 'MCHINA' KUWADHURU, WANAWAKE WA TANZANIA SASA WAFURIKA AFRIKA KUSINI KUTENGENEZA MAKALIO NA MATITI. NIRVANA (3:00 Usiku) Makalio ya 'kichina' Je, umeshawahi kuyaona makalio ya 'kichina'? Utayajuaje? na wanafanyaje kuyapata? Kaa tayari Nirvana22 Jan 2013 Mwanamama huyu wa nchini Marekani hajatumia dawa za mchina wala huyo mwenye makalio na mapaja ya kuvunja shingo za wanaume. 28 Okt 2011 BAADA ya zile dawa za Kichina za kuongeza makalio, 'hips' na matiti hiyo ni kiboko ya Mchina kwani dozi na bei yake hutegemea aina ya 16 Machi 2010 Je na ukubwa wa makalio ya wanawake nao unayo nafasi kubwa